• bk4
  • bk5
  • bk2
  • bk3

Tsarin bawul

fb691192e226083189af9bae5421906

Na cikibawul ɗin tayawani sashe ne da ba makawa a cikin taya mara kyau, wanda ake amfani da shi don yin kumbura, DEFLATE da kiyaye wani yanayin iska lokacin da aka yi amfani da taya kuma a vulcanized.Tsarin bawul ɗin ya kamata ya tabbatar da buƙatun masu zuwa: cikawa mai inganci da aikin fitarwa, mai sauƙin duba matsa lamba na bututu na ciki, ƙarancin iska mai kyau, babu ɗigon iska a ƙarƙashin ƙayyadadden matsa lamba, masana'anta mai sauƙi, ƙayyadaddun ƙayyadaddun kayan aiki, sauƙin sauyawa;A babban zafin jiki na 100 ° C da ƙananan zafin jiki na -40 ° C, roba ba shi da lalacewa, ana iya haɗa shi tare da bututu na ciki, kuma ba shi da abrasion, tsatsa ko kwasfa daga shafi.

Tsarin kumbura

Ana shigar da maɓallin bawul a cikin rami na ciki na ƙarshen ƙarshen bututun bututun ciki kuma bawul ɗin hanya ɗaya ce don kiyaye hatimin.Shigar da bawul core zuwa sannu a hankali karkatarwa, ba zai iya zama ma wuya a kan ma m (ba yayyo iya zama) , don kauce wa bawul core zaren zare, spring rashin cin nasara, roba gasket asarar sealing;A lokaci guda kula da bawul bakin da bawul core ayyuka tappet ja ruwa, sauki auna barometer da sa bawul hula.Kafin inflation, bututun bawul (ciki har da bawul core) yakamata a goge shi da tsabta don hana datti shiga bututun ciki.Lokacin da ake yin busawa, ba za a fitar da bawul ɗin ba ko annashuwa, saboda sau da yawa ana zazzage shi kuma a murƙushe shi, zoben rufewa na roba a hankali zai rasa tasirinsa.Lokacin auna ma'aunin iska, barometer ya kamata ya kasance cikin kusanci da bawul core stem bawul, kada ku tilastawa da yawa, don guje wa lalacewar injin, bayan cikawa ya kamata a duba ko bawul ɗin yana zubar da iska, lokacin da yatsan ya lalace. samu, ya kamata a gyara kan lokaci ko maye gurbin sabbin sassa, kar a dunƙule wuya, don hana bawul core break ko na gaba da wuya a cire.Dole ne a dage da sanya duk hular bawul, kuma don ƙarfafa dogara don hana ƙura, datti a cikin baki, yana haifar da toshewa da tsatsa, ta yadda gazawar bazara ta haifar da jinkirin zubar iska.

Lokacin taro

Lokacin da aka haɗa taya da gefen, matsayi na bututun bawul a cikin rami na gefen dole ne a kula da shi kuma ba a yarda da karkacewa ba, kuma bututun bawul ɗin ya kamata ya guje wa ramin binciken birki lokacin cire maɓallin bawul, kar a daina. yi sauri da sauri, bugun kira mai wuya, don hana lalacewa ga zaren.

Ƙananan bayanai

77

A cikin yin amfani da taya, yana da sauƙi a manta da wasu ƙananan bayanai.Lokacin da abin hawa ke fakin a gefen titi ko kusa da wasu ƙayyadaddun abubuwa, bututun iskar yakan taɓa wani abu kamar titi.A wannan lokaci tushen bututun iska na iya zama gefen iyakar (mafi kaifi) yanke, wanda ke haifar da ɗigon iskar gas (zuciya mai nauyi ba da daɗewa ba, buƙatar haske yana buƙatar caji sau ɗaya a cikin 'yan kwanaki) .Don haka yi ƙoƙarin kada a yi amfani da bututun iska mai tsayi da yawa, don rage faruwar wannan yanayin.A halin yanzu kasuwa ya fi shahara irin nau'in bututun iska' , yana da na'ura a saman, na iya haifar da lokacin gwajin gwajin iska ba ya buƙatar cire murfin bakin, kawai yana buƙatar amfani da ma'aunin barometer kai tsaye sannan.Ko da yake irin wannan bututun iska ya dace, amma murfin bututun iska ya yi tsayi da yawa, ana ba da shawarar kada a haifar da matsala mara amfani saboda ceton matsala.


Lokacin aikawa: Agusta-19-2022