• bk4
  • bk5
  • bk2
  • bk3

Sabon Zane Gwajin Motar Taya Ma'aunin Matsala

Takaitaccen Bayani:

Tare da wannan 2 a cikin 1 masu amfani da ma'aunin taya za su iya gwada matsa lamba da zurfin zaren kuma kula da su daidai.

TG02 Ma'aunin Matsalar Taya


  • Kewayon matsi:3-100psi.0.20-6.90bar
  • Zurfin tattakin taya:0-15.8mm
  • Sashin Matsi:psi, bar
  • Ƙaddamarwa:0.5psi/0.05bar
  • Ƙarfi:CR2032 3V lithium tsabar kudin cell
  • Karin Aiki:Auna zurfin titin taya ta atomatik kashe Keying
  • Cikakken Bayani

    samfur Tags

    Tare da keɓaɓɓen gudanarwarmu, ƙarfin fasaha mai ƙarfi da ingantaccen tsarin sarrafawa, muna ci gaba da samarwa abokan cinikinmu ingantaccen inganci, farashin siyarwa mai ma'ana da ƙwararrun masu samarwa. Muna nufin zama ɗaya daga cikin abokan haɗin gwiwar ku da ke da alhakin da kuma samun jin daɗin ku don Sabon Tsarin Gwajin Motar Taya Taya Ma'aunin Matsala, Tare da kewayo mai yawa, inganci mai kyau, ƙimar gaskiya da manyan ayyuka, za mu zama kyakkyawan abokin kasuwancin ku. Muna maraba da sababbin abubuwan da suka shuɗe daga kowane salon rayuwa don tuntuɓar mu don ƙungiyoyin kamfanoni na gaba da cimma nasarar juna!
    Tare da keɓaɓɓen gudanarwarmu, ƙarfin fasaha mai ƙarfi da ingantaccen tsarin sarrafawa, muna ci gaba da samarwa abokan cinikinmu ingantaccen inganci, farashin siyarwa mai ma'ana da ƙwararrun masu samarwa. Muna nufin zama ɗaya daga cikin abokan hulɗarku da ke da alhakin da kuma samun jin daɗin kuMa'aunin Matsalolin China da Ma'auni, Dagewa kan ingantaccen tsarin samar da layin tsarawa da mai ba da jagora, mun sanya ƙudurinmu don samar da masu siyayyar mu ta amfani da siyan matakin farko kuma nan da nan bayan ƙwarewar aiki na mai ba da sabis. Tsare ɗimbin alaƙa mai taimako tare da abubuwan da muke sa ran, har yanzu muna ƙirƙira jerin samfuran mu lokaci mai yawa don saduwa da sabbin abubuwan buƙatu kuma mu tsaya kan sabon yanayin wannan kasuwancin a Ahmedabad. Muna shirye don fuskantar matsalolin da kuma yin canji don fahimtar yawancin yuwuwar kasuwancin duniya.

    Siffar

    ● Sauƙi don amfani dashijeri 3-100psi / 0.2-6.9bar don taya matsa lamba, 0-158mm don thread zurfin da bututun ƙarfe ya dace daban-daban bawul mai tushe a kan motoci, manyan motoci, babura da kekuna ect saukar da slide thread tsiri don kunna da canza bayanai naúrar, rufe bawul kara da bututun ƙarfe, sa'an nan samun karatu a 05 increments zuwa nunin zurfin zaren, 1 p.
    ● Kyakkyawan ƙwarewar mai amfaniNunin LCD yana sa masu amfani su karanta cikin sauri kuma a sarari.
    ● An riga an shigar da baturi1x CR2032 lithium coin cell an riga an shigar da shi, ana iya amfani da ma'aunin matsa lamba yayin da aka fitar da shi daga cikin fakitin 30s auto ko 2s dogon saukar da aikin rufewa yana adana ƙarfi kuma yana ba mai karanta taya na dijital ya daɗe yana aiki kafin canza batura.

    Cikakkun bayanai

    TG02 Ma'aunin Matsalar Taya
    Matsakaicin iyaka: 3-100psi.0.20-6.90bar
    Tsayin zurfin zurfin taya: 0-15.8mm
    Sashin matsi: psi, mashaya
    Ƙaddamarwa: 0.5psi/0.05bar
    Power: CR2032 3V lithium tsabar kudin cell
    Ƙarin Aiki: Auna zurfin titin taya/kashe kai tsaye/Zoben maɓalli

    Tare da keɓaɓɓen gudanarwarmu, ƙarfin fasaha mai ƙarfi da ingantaccen tsarin sarrafawa, muna ci gaba da samarwa abokan cinikinmu ingantaccen inganci, farashin siyarwa mai ma'ana da ƙwararrun masu samarwa. Muna nufin zama ɗaya daga cikin abokan haɗin gwiwar ku da ke da alhakin da kuma samun jin daɗin ku don Sabon Tsarin Gwajin Motar Taya Taya Ma'aunin Matsala, Tare da kewayo mai yawa, inganci mai kyau, ƙimar gaskiya da manyan ayyuka, za mu zama kyakkyawan abokin kasuwancin ku. Muna maraba da sababbin abubuwan da suka shuɗe daga kowane salon rayuwa don tuntuɓar mu don ƙungiyoyin kamfanoni na gaba da cimma nasarar juna!
    2019 Sabon ZaneMa'aunin Matsalolin China da Ma'auni, Dagewa kan ingantaccen tsarin samar da layin tsarawa da mai ba da jagora, mun sanya ƙudurinmu don samar da masu siyayyar mu ta amfani da siyan matakin farko kuma nan da nan bayan ƙwarewar aiki na mai ba da sabis. Tsare ɗimbin alaƙa mai taimako tare da abubuwan da muke sa ran, har yanzu muna ƙirƙira jerin samfuran mu lokaci mai yawa don saduwa da sabbin abubuwan buƙatu kuma mu tsaya kan sabon yanayin wannan kasuwancin a Ahmedabad. Muna shirye don fuskantar matsalolin da kuma yin canji don fahimtar yawancin yuwuwar kasuwancin duniya.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu dangantaka

    • Kyakkyawan 40A 220V/380V Ingantacciyar Taya Canjin Taya Gaba Mai Sauya Canja Taya Mai ƙwanƙwasa Kayan Wuta
    • Siyar da Zafi don Ma'aunin Wuta Na Maɗaukaki Nauyin Mota Ma'auni Ma'auni Weight Weight Fe Wheel Balance Weight
    • Ƙirƙirar Madaidaicin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙasa
    • ODM Mai Bayar da Kayan Acceryssor Taya Gyaran Kit ɗin Zinc/Zn Clip-on Daban Ma'aunin Ma'aunin Ma'aunin Dabarar Daidaita Ma'aunin Wuta
    • Babban ingancin Rubber Tubeless Taya Valve Stem
    • Babban suna TPMS-18 Bakin Karfe TPMS Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Taya
    SAUKARWA
    E-Katalojin