-
Me Kuna Bukatar Gyara Tayoyin Motoci da Motoci Masu Haske
Tayoyi masu kyau suna da mahimmanci don amincin tuki. Tattaunawa shine babban abin da ake mayar da hankali wajen kula da taya. Yawancin lokaci, ya kamata a duba tayoyin taya yayin kiyayewa don isassun zurfin zurfi da yanayin lalacewa mara kyau. Mafi yawan...Kara karantawa -
Shin Kunsan Da gaske Game da Kwayoyin Lug Na Daban?
Wheel lug nut shine abin ɗamara da ake amfani da shi akan dabaran mota, ta wannan ƙaramin sashi, don ɗaure ƙafar a motar. Za ku sami goro a kan dukkan motocin da ke da ƙafafu, kamar motoci, manyan motoci, har ma da manyan motoci; Ana amfani da irin wannan na'ura mai ɗaukar hoto akan ne...Kara karantawa -
Clip Akan VS Stick Akan Ma'aunin Dabaru
Korafe-korafen abokin ciniki game da girgizar abin hawa da rawar jiki bayan sabon canjin taya sau da yawa ana iya magance su ta hanyar daidaita hadarur taya da dabaran. Daidaitaccen daidaituwa kuma yana inganta lalacewar taya, inganta tattalin arzikin mai, kuma yana kawar da damuwa na abin hawa. A cikin...Kara karantawa -
Nunin mai zuwa - Autopromotec Italiya 2022
Wurin Baje kolin Autopromotec: Bologna Fair District (Italiya) Kwanan wata: Mayu 25-28, 2022 Gabatarwar Nunin AUTOPROMOTEC yana ɗaya daga cikin nune-nunen kayan aikin mota tare da tasirin ƙasa da ƙasa da tasirin nuni mai kyau...Kara karantawa -
Fortune Zai Halarci PCIT (Cibiyar Fasaha ta Prema Kanada) A cikin 2022
Taron na Prema Canada PCIT taro ne na kwana huɗu na shekara-shekara don masu rabawa masu zaman kansu na kamfanin, wanda ke nuna tarurrukan ginin kasuwanci, zaman dabarun, gabatarwar masu siyarwa, nunin kasuwanci da kuma abincin dare na kyauta. Wuri Da Kwanan Wata PCIT 2022 PCI...Kara karantawa -
Yadda Ake Hana Fitar Jirgin Taya Valve?
Bawul ɗin taya ɗan ƙaramin abu ne amma mai matukar mahimmanci a cikin tayar abin hawa. Ingancin bawul ɗin na iya shafar amincin tuƙi. Idan taya ya zubo, zai kuma kara yawan man fetur da kuma kara hadarin fashewar tayar, wanda hakan zai shafi lafiyar fasinjoji a t...Kara karantawa -
Menene Valve Taya Kuma Salo Nawa Na Taya Valve? Yadda Ake Fada Ingancinsa?
Kamar yadda kowa ya sani, kawai ɓangaren abin hawa da ke hulɗa da ƙasa shine taya. Tayoyi a haƙiƙa sun ƙunshi abubuwa da yawa waɗanda suka zama dole don taya ta yi aiki da kyau da ba da damar abin hawa don isa ga ƙarfinta. Tayoyi suna da mahimmanci ga abin hawa ...Kara karantawa -
Shin Dole Tayar Motarku ta kasance Mai Ma'auni kafin a buge ku akan hanya?
Idan tayar ba ta cikin daidaitaccen yanayi lokacin mirgina, ana iya jin ta lokacin tuƙi cikin babban gudu. Babban abin ji shine cewa dabaran za ta yi tsalle akai-akai, wanda ke nunawa a cikin girgiza motar. Tabbas, tasirin tuki a ƙananan gudu yana da ƙananan, kuma mafi yawan p ...Kara karantawa -
Gara Kada a Canja Taya Idan Baku Kula da Wadannan ba!
Canjin taya wani abu ne da duk masu mota za su ci karo da su lokacin amfani da motar su. Wannan tsarin kula da abin hawa ne gama gari, amma yana da mahimmanci ga amincin tuƙi. Don haka menene kuke buƙatar kula da lokacin canza taya don guje wa matsalolin da ba dole ba? Bari muyi magana game da wasu gu...Kara karantawa