• bk4
  • bk5
  • bk2
  • bk3

Masana'antar OEM don Tambarin Kamfani na Musamman Faci Faci na PVC daban-daban

Takaitaccen Bayani:

Yuro Style Faci

Bias-Ply Patches


Cikakken Bayani

samfur Tags

ci gaba don haɓakawa, don ba da garantin samfuran inganci daidai da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun kasuwa da mabukaci. Kamfaninmu yana da tsarin tabbatar da ingancin gaske an kafa shi don masana'antar OEM don Alamar Kamfanin Logo daban-daban na PVC Faci, Mun kasance ɗayan manyan masana'antun ku na 100% a China. Yawancin manyan kasuwancin kasuwanci suna shigo da kayayyaki da mafita daga gare mu, don haka a sauƙaƙe za mu iya ba ku alamar farashi mafi fa'ida tare da inganci iri ɗaya ga duk wanda ke sha'awar mu.
ci gaba don haɓakawa, don ba da garantin samfuran inganci daidai da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun kasuwa da mabukaci. Kamfaninmu yana da tsarin tabbatar da ingancin gaske an kafa shi donZane Badge na China da Alamar Embroidery, Barka da zuwa ziyarci kamfaninmu, masana'anta da kuma ɗakin nunin nunin nunin kayayyaki daban-daban waɗanda za su dace da tsammanin ku. A halin yanzu, yana da dacewa don ziyarci gidan yanar gizon mu, kuma ma'aikatan tallace-tallacenmu za su yi ƙoƙari su sadar da ku mafi kyawun sabis. Da fatan za a tuntuɓe mu idan kuna da ƙarin bayani. Manufarmu ita ce mu taimaka wa abokan ciniki su gane burinsu. Mun yi ƙoƙari sosai don cimma wannan yanayin nasara.

Cikakken Bayani

RAU'AR KYAUTA

ESCRIPTION

SIZE(mm)

PCS/BOX

Yuro Style Bias-Ply Faci

1 PLY

75x75

20

2 PLY

105X105

10

4 PLY

135X135

10

4 PLY

175X175

10

4 PLY

215X215

10

6 PLY

260×260

5

6 PLY

300×300

5

8 PLY

350X350

5

 

Gabatarwar Samfur

Ana iya amfani da Fortune Bias Ply Patch don gyara yanke, wanda ke ba da mafi kyawun ƙarfi, sassauci da ingantaccen gini don taya, kuma kowane facin gyaran taya yana da dindindin kuma yana da garantin aminci. Faci bias ply yana ba da tsawaita rayuwar sabis don yankewa da gyaran taya.

Lura

Fortune Bias ply Gyaran facin suna samuwa a cikin girma dabam dabam tare da sassauƙan tsari. A ƙasa fom don zaɓinku.ci gaba don haɓakawa, don ba da garantin samfura masu kyau daidai da ƙayyadaddun ƙayyadaddun kasuwa da ƙayyadaddun mabukaci. Kamfaninmu yana da tsarin tabbatar da ingancin gaske an kafa shi don masana'antar OEM don Alamar Kamfanin Logo daban-daban na PVC Faci, Mun kasance ɗayan manyan masana'antun ku na 100% a China. Yawancin manyan kasuwancin kasuwanci suna shigo da kayayyaki da mafita daga gare mu, don haka a sauƙaƙe za mu iya ba ku alamar farashi mafi fa'ida tare da inganci iri ɗaya ga duk wanda ke sha'awar mu.
OEM Factory donZane Badge na China da Alamar Embroidery, Barka da zuwa ziyarci kamfaninmu, masana'anta da kuma ɗakin nunin nunin nunin kayayyaki daban-daban waɗanda za su dace da tsammanin ku. A halin yanzu, yana da dacewa don ziyarci gidan yanar gizon mu, kuma ma'aikatan tallace-tallacenmu za su yi ƙoƙari su sadar da ku mafi kyawun sabis. Da fatan za a tuntuɓe mu idan kuna da ƙarin bayani. Manufarmu ita ce mu taimaka wa abokan ciniki su gane burinsu. Mun yi ƙoƙari sosai don cimma wannan yanayin nasara.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu dangantaka

    • Manyan Matsakaicin Valve Cores don Schrader
    • Mafi kyawun Kayan Tagulla Mafi Ingancin Kifi akan Air Chuck don Gyaran Taya Amfani
    • Ɗayan Mafi Kyau don Hanyar Ride-on Scraper
    • Ma'aikatar Talla ta China Valve Core don TPMS, Inner Tube Tire Valve Core
    • Tushen masana'anta Factory Fe Adhesive Wheel Daidaita Nauyin Nauyin Siyar da Aka Yi a China
    • IOS Certificate Mai hana Ruwa Gudun Hump Mai Saurin Hanya don Ƙarƙashin Mota
    SAUKARWA
    E-Katalojin