TPMS-2 Sensor Matsayin Taya na Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Taya
Siffofin
-Sauƙaƙi aikace-aikace ja-ta
-lalata mai juriya
- Ingantattun kayan roba na EPDM yana ba da garantin kyakkyawan ƙarfin ja
-100% gwada kafin jigilar kaya don tabbatar da amincin samfurin, kwanciyar hankali da dorewa;
Lambar Rubutu
Saukewa: 20635
Saukewa: VS-65
Bayanan Aikace-aikace
T-10 Screw Torque: 12.5 inch lbs. (1.4 Nm) Don TRW Siffar 4 firikwensin
Menene TPMS?
A tsarin tukin mota mai saurin gaske, gazawar tayar mota ita ce mafi damuwa da wahalar hanawa ga dukkan direbobi, haka nan kuma muhimmin dalili ne na hadurran ababen hawa. Bisa kididdigar da aka yi, kashi 70 zuwa 80 cikin 100 na hadurran ababen hawa a kan manyan hanyoyin mota na faruwa ne ta hanyar huda. Hana huda ya zama muhimmin batu don tuki lafiya. Bayyanar tsarin TPMS shine ɗayan mafi kyawun mafita.
TPMS shine gajartawar "Tsarin Kula da Matsalolin Taya" don tsarin sa ido na ainihin lokacin matsin taya mota. Ana amfani da shi ne don saka idanu da matsa lamba ta atomatik a ainihin lokacin da mota ke tuƙi, da kuma ƙararrawa tayoyin hayaƙi da ƙarancin iska don tabbatar da amincin tuki. Tsarin gargadi da wuri don kare lafiyar direbobi da fasinjoji.
Menene TPMS bawul?
Tushen bawul a ƙarshe yana haɗa firikwensin zuwa bakin. Ana iya yin bawuloli na roba ko manne a cikin aluminum. A kowane hali, dukansu suna aiki iri ɗaya - don kiyaye karfin iskan taya. A cikin tushe, za a shigar da karan tagulla ko aluminum don sarrafa iska. Hakanan za'a sami injin wankin roba, ƙwayayen aluminium da kujeru a kan madaidaicin bawul ɗin don rufe firikwensin da kyau zuwa bakin.
Me yasa ake buƙatar canza bawul ɗin roba na TPMS?
Ana fallasa bawul ɗin roba zuwa yanayin yanayi daban-daban a duk shekara, wanda zai iya haifar da wasu tsufa a kan lokaci. Domin tabbatar da amincin tuƙi, dole ne a kula da tsufa na bututun bawul. Muna ba da shawarar maye gurbin bawul duk lokacin da aka canza taya.